side

Makipag-ugnayan sa Amin

Ang IT Corporate ay isang nangungunang Pandaigdigang platform para sa sourcing ng pananaliksik sa teknolohiya sa negosyo.

May headquarter sa UK at may mga tanggapan sa Munich, nagbibigay ang IT Corporate ng mga propesyonal sa teknolohiya at negosyo na may kasamang content ng awtorisasyon, edukasyon, at impormasyon na nakakatulong sa kanila na suriin ang kanilang mga pangangailangan sa negosyo sa mabilis na matrix ng teknolohiya.

Idinisenyo bilang madaling ma-access na library ng mga whitepaper, case study, at ulat, naging mahalaga kami sa mga aktibidad ng mga maimpluwensyang tagapagpasya sa IT kahit saan.

Nagho-host ng mahigit 11,000 whitepaper mula sa mga nangungunang IT vendor, patuloy kaming nagpapalawak at lumalago para matugunan ang mga pangangailangan ng komunidad sa pananaliksik sa teknolohiya sa buong mundo.

Headley Media Ltd

52 Grosvenor Gardens, London, SW1W 0AU

Tel: +44 (0)1932 564999

Headley Media Inc

205 Hudson Street, New York, NY 10013

Tel: 1-(646)-851-0896

Tel: 1-(646)-838-4632

Headley Media

Oskar-von-Miller-Ring 20, 80333 M√ľnchen, Germany

Tel: +49 (0)89 95737542

Headley Media Technology Division Ltd

Warwick House, 1 Claremont Lane, Esher, Surrey, KT10 9DP

Tel: +44 (0) 1932 564999

Headley Media Ltd

Headley Media Ltd, Sussex House, 12 Crane St, Chichester, PO19 1LJ

Tel: +44 (0)1932 564999

Tungkol sa Amin

Para Maidagdag ang iyong Content sa aming Online na Library ng Mga Resource ng Teknolohiya, Mag-click Dito...

Pangkat sa Pamamahala

Gerry Rhoades-Brown

Managing Director

gerry.rhoadesbrown@headleymedia.com

Freya Ward

Global Sales Director

freya.ward@headleymedia.com

Christian Hoelscher

VP Sales DACH

christian.hoelscher@headleymedia.com

Daniel Greenaway

Account Director

daniel.greenaway@headleymedia.com

Rachael Denman

Senior Account Manager

rachael.denman@headleymedia.com

Matt Newman

Senior Account Manager

matt.newman@headleymedia.com

Maddie Penfold

Senior Account Manager

maddie.penfold@headleymedia.com

Laura Harwood

Account Manager

laura.harwood@headleymedia.com

Will Pownall

Account Manager

will.pownall@headleymedia.com